Lenovo Ideapad 5-15ITL05 Core i7 1165G7
Không gian hiển thị lớn và cực sắc nét thoải mái làm việc, giải trí sướng mắt
Thiết kế mỏng nhẹ hiện đại và cực chắc chắn tiện lợi khi di chuyển.
Intel Iris Xe Graphics
Chip Intel thế hệ 11 Thế hệ mới nhất 2021
Hình ảnh chất lượng cao sắc nét
Viền màn hình được thiết kế siêu mỏng ở 2 cạnh bên khiến kích thước tổng thể của máy khá gọn so với các dòng máy 15.6 inch trước đây, thiết kế cũng trở nên hiện đại hơn. Màn hình máy tính Lenovo này sẽ hỗ trợ người dùng cực tốt trong công việc, giải trí lẫn thiết kế đồ họa.
Thiết kế mỏng nhẹ hiện đại
Lenovo Ideapad 5-15ITL05 sở hữu thiết kế đơn giản nhưng đầy lịch lãm. phù hợp với mọi môi trường làm việc. Sở hữu màn hình 15 inch nhưng khối lượng máy chỉ tầm 1.6kg, cực mỏng nhẹ và tiện lợi để người dùng có thể dễ dàng mang theo khi di chuyển. Vỏ máy cũng cực kỳ cứng cáp, độ hoàn thiện cao cho khả năng chống sốc, chống chịu va đập tốt.
Bàn phím và touchpad – Lenovo Ideapad 5
Đa dạng cổng kết nối – Lenovo Ideapad 5
Máy tính Lenovo Ideapad 5 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối hỗ trợ cho công việc và học tập: card reader, USB 3.2 Gen 1, USB 3.2 Gen, HDMI, headphone / microphone combo jack (3.5mm), USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.2).